

Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm
| Tên sản phẩm | Tủ trưng bày thịt tươi cửa lùa mở trước và sau |
| Công dụng | Trưng bày thịt, cá tươi, thực phẩm đóng gói, thịt nguội |
| Kích thước | 2000/2500x1180x1280 mm (Dài x Rộng x Cao) |
| Nhiệt độ | -2 ~ +3 độ (Đông mềm) |
| Dung tích | Xấp xỉ 151L |
| Công suất | Xấp xỉ 800W/1100W |
| Hệ thống làm mát | Quạt gió |
| Nguồn điện | 220 V / 50Hz ~ 60Hz |
| Máy nén khí | Embraco/ Panasonic/ Secop |
| Loại Block | Block trong |
| Loại gas | R404A |
| Dàn lạnh, dàn nóng | Đồng nguyên chất |
| Chất liệu | Hợp kim sơn tĩnh điện, nhựa cao cấp cách nhiệt |
| Đèn led | Có |
| Kiểu tủ | Kính vòm cong mở trước và sau |
| Số cửa | 4 cửa lùa trước, 4 cửa lùa sau |
| Bánh xe | Có |
| Ống thoát nước | Có |
| Bộ điều khiển | Kỹ thuật số |
| Loại rã đông | Tự động |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 300kg |
| Màu sắc | Trắng, Đen hoặc tuỳ chỉnh |
| Thương hiệu | Vinacool |
| Tình trạng | Hàng mới nhập khẩu |
| Bảo hành | 24 tháng |







