

Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Tên sản phẩm | Tủ siêu thị 1.9m máy nén ngoài |
| Công dụng | Trưng bày rau củ quả, trái cây, nước ngọt…. |
| Nhiệt độ | 2 ~ 8 ℃ |
| Dung tích | ~1000L |
| Công suất | 2200W/h |
| Điện áp | 220V/380V-50Hz~60Hz |
| Kích thước | 1955x960x2100 mm (DxRxC) |
| Máy nén khí | Copeland 3HP |
| Dàn lạnh, dàn nóng | Đồng nguyên chất |
| Hệ thống làm mát | Quạt gió đa chiều EBM |
| Loại Block | Block ngoài van từ Danfoss |
| Loại Gas | R410A/ R404A thân thiện với môi trường |
| Kiểu tủ | Không cửa kính, có rèm nhựa kéo xuống |
| Số tầng trưng bày | 5 có thể điều chỉnh cao thấp |
| Đèn led | Trang bị dưới mỗi kệ |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Trắng hoặc có thể tuỳ chỉnh theo yêu cầu |
| Bánh xe | Không |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 200kg |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Thương hiệu | Vinacool |
| Bảo hành | 24 tháng |









