
| Tên sản phẩm | Tủ Mát Trưng Bày Thực Phẩm 4 Tầng Vòm Cong |
| Công dụng | Trưng bày thịt cá tươi, thực phẩm đóng gói, thịt nguội… |
| Kích thước | 2025x1100x1700 (Dài x Rộng x Cao) |
| Nhiệt độ | -5 ~ +5 độ C |
| Dung tích | Xấp xỉ 1500 L |
| Công suất | 1200W/h |
| Hệ thống làm mát | Quạt gió, không đóng tuyết |
| Hệ thống sấy kính | Không |
| Máy nén khí | Sanyo |
| Nguồn điện | 220 V / 50Hz ~ 60Hz |
| Bánh xe | Có |
| Loại Block | Block trong |
| Loại gas | R134A |
| Dàn lạnh, dàn nóng | Đồng nguyên chất |
| Chất liệu | Hợp kim sơn tĩnh điện, nhựa cao cấp cách nhiệt |
| Đèn led | Có |
| Kiểu tủ | Vòm cong |
| Số tầng trưng bày | 4 tầng |
| Số cửa | 3 |
| Bộ điều khiển | Điện tử kỹ thuật số |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 300kg |
| Màu sắc | Trắng, Đen hoặc tuỳ chỉnh |
| Thương hiệu | Vinacool |
| Tình trạng | Hàng mới nhập khẩu |
| Bảo hành | 24 tháng |







